Chuyển tới nội dung

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5 của Đoàn TTVN Những Môn Nào?

  • bởi
Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5 của Đoàn TTVN Những Môn Nào?

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5 của Đoàn TTVN Những Môn Nào?

Lịch thi đấu SEA Games 31 hôm nay 22/5 mới nhất. Xem lịch trực tiếp các môn thi đấu tại SEA Games 2022 ngày 22/5, quý vị và các bạn chú ý đón xem.

Với rất nhiều nội dung có thể giành HCV trong ngày , đoàn thể thao Việt Nam đứng trước cơ hội giành được 200 HCV, trong đó bóng đá nam sẽ là nội dung được quan tâm hơn cả.

Xem ngay Lịch trực tiếp bóng đá SEA Games 31 hôm nay | U23 Việt Nam vs U23 Thái Lan

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5 của Đoàn TTVN Những Môn Nào?

U23 Việt Nam có lợi thế lớn so với đối thủ U23 Thái Lan. Ảnh: Trường Huy

Trận chung kết bóng đá nam SEA Games 31 sẽ là cuộc đối đầu giữa U23 Việt Nam với đối thủ đầy duyên nợ U23 Thái Lan. Cuộc đối đầu giữa hai đội diễn ra lúc 19h00 ngày trên sân Mỹ Đình (Hà Nội). Đoàn quân của HLV Park Hang Seo chỉ còn một trận đấu phía trước để hiện thực hóa mục tiêu bảo vệ tấm HCV SEA Games 31.

Ngoài bóng đá nam, nhiều bộ môn được quan tâm nhất của SEA Games 31 như bóng rổ, bóng chuyền, các môn võ hay Esports đều sẽ kết thúc trong ngày hôm nay, hứa hẹn sẽ đem lại cơn mưa huy chương cho đoàn thể thao Việt Nam trong ngày thi đấu cuối cùng.

6aHlcVEwXMm Q98CyxY6tyx5r0pFq4ZbFYXepZEEVV82Z oMf2M7dyT cEILAFKc345PdRX O8zyX5TjX3c2Z86qt0glAIw480cDRb sM0j7ovKb8ifgd1 wZtZvxq2kUST h46IPsrtYtUoRw

au 7 năm, bóng chuyền nam Việt Nam mới lại góp mặt ở trận chung kết SEA Games

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/05

Bóng đá (SVĐ QG Mỹ Đình)

19h00: Chung kết bBóng đá nam – Việt Nam vs Thái Lan

Bóng rổ (Thanh Trì, Hà Nội)

17h00: Bóng rổ nữ – Việt Nam vs Thái Lan

19h00: Bóng rổ nam – Việt Nam vs Thái Lan

Bóng chuyền (Quảng Ninh)

14h00: Chung kết nam – Indonesia vs Việt Nam

17h00: Chung kết nữ – Thái Lan vs Việt Nam

Bắn súng (Trung tâm huấn luyện thể thao quốc gia Hà Nội

09h00 – 14h00: 10m súng Trường hơi di động nam cá nhân và đồng đội – Nguyễn Tuấn Anh, Ngô Hữu Vượng, Trần Hoàng Vũ

09h00 – 14h00: Đĩa bay trap nam 2 cá nhân – Lê Nghĩa, Nguyễn Hoàng Điệp, Nguyễn Văn Toàn

09h00 – 12h00 25m súng ngắn tiêu chuẩn nam cá nhân – Đậu Văn Đồng, Phan Xuân Chuyên, Hà Minh Thành

Judo (Nhà thi đấu huyện Hoài Đức)

13h00: Vòng loại nội dung đồng đội

16h45: Bán kết và chung kết nội dung đồng đội

Quần vợt (Từ Sơn, Bắc Ninh)

11h00: Chung kết đơn nam – Trịnh Linh Giang vs Lý Hoàng Nam

Cử tạ (Nhà văn hóa Trung tâm huấn luyện và  thi đấu Thể dục thể thao, Hà Nội)

10h00: Nam 89kg – Bùi Tuấn Anh

12h00: Nữ +71kg – Nguyễn Thị Kim Vân

14h00 Nam +89kg – Nguyễn Minh Quân

Xe đạp (Hòa Bình)

09h00: Chung kết xuất phát đồng hành cá nhân và đồng đội nữ – Nguyễn Thị Thật, Nguyễn Thị Thi, Nguyễn Thị Thu Mai, Bùi Thị Quỳnh

Lặn (Cung Thể thao dưới nước Hà Nội)

09h00: Vòng loại 50m VHCV nữ –  Nguyễn Thị Thảo, Phạm Thị Rhu

09h00: Vòng loại 50m VHCV nam – Đỗ Đình Toàn,  Nguyễn Thành Lộc

09h00: Vòng loại B 800m VHCV nữ – Phạm Thị Kim Thương, Nguyễn Thị Huệ

09h00: Vòng loại 4×100 CVĐ Mixed – Đội nam, nữ phối hợp

09h00: Vòng loại 4x100m VHCV nam – Đội nam

09h00: Vòng loại 4x100m VHCV nữ – Đội nữ

18h00: Chung kết 50m VHCV nữ

18h00: Chung kết 50m VHCV nam

18h00: Chung kết A 800m VHCV nữ
18h00: Chung kết 4x100m CVĐ Mixed
18h00: Chung kết 4x100m VHCV nam

18h00: Chung kết 4 x 100m VHCV nữ

Aerobic (Cung Thể thao Quần ngựa)
10h45: IW – Trần Hạ Vi

11:00 MP – Lê Hoàng Phong, Trần Ngọc Thúy Vi

12h45: Nhóm- Lê Hoàng Phong, Nguyễn Chế Thanh, Nguyễn Viet Anh, Trần Ngọc Thúy Vi, Vương Hoài An

Muay (Nhà thi đấu tỉnh Vĩnh Phúc)

14h00: Chung kết Đối kháng hạng cân 48KG nữ – Huỳnh Hà Hữu Hiếu

14h00: Chung kết đối kháng hạng cân  54KG nam – Huỳnh Hoàng Phi
14h00: Chung kết đối kháng hạng cân  57KG nam – Nguyễn Doãn Long
14h00: Chung kết  54KG nữ – Bùi Yến Ly

14h00: Chung kết 60KG nam – Nguyễn Trần Duy Nhất

14h00: Chung kết đối kháng hạng cân -60KG nữ – Bàng Thị Mai 

14h00: Chung kết Đối kháng hạng cân 63,5KG nam
14h00Chung kết đối kháng hạng cân 63,5kg – Trương Cao Minh Phát

14h00: Chung kết đối kháng hạng cân –63.5kg – Nguyễn Thị Phương Hậu

14h00: Chung kết đối kháng hạng cân -81KG nam – Trương Quốc Hùng 

Boxing (Nhà thi đấu Bắc Ninh)
17h00 Chung kết -52kg nam – Trần Văn Thảo

17h00: Chung kết -48kg nữ – Trịnh Thị Diễm Kiều

17h00: Chung kết -51kg nữ – Nguyễn Thị Tâm

17h00: Chung kết -57kg nữ – Vương Thị Vỹ

17h00: Chung kết -60 Kg nữ – Trần Thị Linh

Thể thao điện tử

09h00: Bán kết và chung kết Liên Quân Mobile

15h00: Chung kết Liên Minh Huyền Thoại

15h00: Vòng chung kết PUBG Mobile

16h00: Chung kết Đột Kích

Xem lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5 của đoàn TTVN. Thời gian, địa điểm, vận động viên và các nội dung thi đấu của Đại hội thể thao Đông Nam Á 2022 của Việt Nam hôm nay.
Theo lịch thi đấu của Đại hội thể thao Đông Nam Á lần thứ 31, ngày 22/5, đoàn tuyển trẻ Việt Nam sẽ tiếp tục tranh tài ở các môn: bắn súng, judo, bóng đá, bóng rổ, bida, bóng chuyền, quần vợt, thể thao điện tử, cử tạ, Vovinam, đạp xe đường trường, lặn, tim mạch, muay thai và quyền anh.

Báo Bóng đá 24h xin gửi tới quý độc giả thông tin đầy đủ về lịch thi đấu và thời gian, địa điểm, các cầu thủ ra sân và thi đấu hôm nay của Đoàn TTVN.

Uxy83ViWIkla56FwSdCtCSi6Ox46Hz50IU5f4s1d5jN0 7I9s9LclhJea00b6gDKwnr0d2SmOdj8XkCDQ46jybQki5EECGGpohNokhzjXyVWTCG1NDnR0DW 5wXv77k QpEIRkPfK9n1M4E1g

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5/2022

Lịch thi đấu SEA Games ngày 22/5 của Đoàn TTVN

C5CnO JqT4avCKkCfdoZCdabdGbbyMSZbFyPXVedQvJOwk44DrtveYRCHFP3 zoYr4eb9oTVrtekbElQBpj5dP4 iqAX4crSj3MAlrT8vgz9CaK3cDe0OPPaoZGNT02Fh uuuyAPka2XP aE1Q

AGyeM uDt9gk1VY3Xi2jbMEL x UBvKWVKUuKi xxvm61fZewq4Nglv4Y EXqtejZT3elexZoa A3yAadpUoZIm5izL

Lịch thi đấu SEA Games 31 ngày 22/5 của Đoàn TTVN Những Môn Nào?

5/5 - (1 bình chọn)

Trả lời

Email của bạn sẽ không được hiển thị công khai.